Sơ kết học kỳ 1 năm học 2021-2022 – Khối Viên chức, người lao động
![](https://hcmpreu.edu.vn/wp-content/uploads/2022/03/Anh-1-200x104.jpg)
Để đảm bảo an toàn phòng chống dịch bệnh, vào lúc 14 giờ, ngày 07/3/2022, Trường Dự bị Đại học TP. Hồ Chí Minh đã tổ chức Sơ kết học kỳ I, năm học 2021 – 2022 khối viên chức – người lao động bằng hình thức trực tuyến qua ứng dụng Google Meet. Chương trình với sự tham dự đầy đủ của toàn thể viên chức – người lao động của Trường dưới sự điều hành của Thầy Lê Hữu Thức – Bí thư Đảng ủy, Hiệu trưởng và Cô Nguyễn Thị Thanh Hải – Chủ tịch Công đoàn…